![](http://suphanburicampus.dusit.ac.th/new/wp-content/uploads/2024/02/S__118956038_0-240x180.jpg)
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต วิทยาเขตสุพรรณบุรี เข้าร่วมกิจกรรม คุยสบายๆ สไตล์สวนดุสิต ครั้งที่ 224 เรื่อง “กินสะบัด ขจัดโรค” ชาวสวนดุสิต เลือกบริโภค ห่างไกลโรคภัย
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต วิทยาเขตสุพรรณบุรี เข้าร่วมกิจกรรม คุยสบายๆ สไตล์สวนดุสิต ครั้งที่ 224 เรื่อง “กินสะบัด ขจัดโรค” ชาวสวนดุสิต เลือกบริโภค ห่างไกลโรคภัย